(KGO) - 3 năm công tác ở xã đảo Hòn Tre, huyện Kiên Hải (Kiên Giang), Trung úy Hồng Nhật Đăng - Chính trị viên Đại đội Bộ binh Kiên Hải (Ban Chỉ huy Quân sự huyện Kiên Hải) đã dành trọn tình yêu biển, đảo, nỗ lực thực hiện tốt nhiệm vụ của đơn vị và góp sức chăm lo cho học sinh nghèo ở xã đảo.
11/11/2023 16:09
(KGO) - Để thực hiện tốt nhiệm vụ quân sự, quốc phòng địa phương và xây dựng thế trận lòng dân giai đoạn 2021-2023 gắn với phong trào thi đua “Dân vận khéo”, Ban Chỉ huy Quân sự huyện Kiên Hải (Kiên Giang) xây dựng mô hình “Dân vận khéo” tình quân - dân biển đảo. Mô hình đã góp phần thực hiện công tác an sinh xã hội tại địa phương, tình đoàn kết quân - dân ngày càng thắt chặt.
Tổng số lượt truy cập: